การอบรมเชิงปฏิบัติการ
เขียนเมื่อ 8 กรกฎาคม 2024 10:31 น.
| หมวดหมู่ : ข่าวสาร
ว่าที่ร้อยเอกณัฐธนพงษ์ ทองพลับ ผู้อำนวยการโรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี มอบหมายให้งานรักษาความปลอดภัยและงานอนามัย นำนักเรียนแผนการเรียนวิทยาศาสตร์สุขภาพชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4/3 และนักเรียนแผนการเรียนวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์และเทคโนโลยี (SMTE) ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4/4 เข้าร่วมการอบรมเชิงปฏิบัติการฝึกทักษะช่วยฟื้นคืนชีพเบื้องต้นและใช้เครื่องกระตุกหัวใจไฟฟ้าชนิดอัตโนมัติ (AED) จัดโดยสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดนนทบุรี โอกาสนี้ได้รับเกียรติจากนางสาวอารีย์ เอี่ยมงาม รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารทั่วไปเป็นประธาน พร้อมด้วยนายกิตติพงศ์ สมรัตน์ รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารกิจการนักเรียน ณ ห้องศูนย์ส่งเสริมทักษะการเรียนรู้ (Library and Learning Space center) เมื่อวันที่ 3 กรกฎาคม พ.ศ.2567
![](https://www.tsn.ac.th/web/wp-content/uploads/2024/07/36664/449979670_886050106896240_4217301869818735852_n.jpg)