ยินดีต้อนรับคณะศึกษาดูงาน
เขียนเมื่อ 8 กรกฎาคม 2024 10:21 น.
| หมวดหมู่ : ข่าวสาร
ว่าที่ร้อยเอกณัฐธนพงษ์ ทองพลับ ผู้อำนวยการโรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี มอบหมายให้นางสาวอารีย์ เอี่ยมงาม รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารทั่วไป และนายกิตติพงศ์ สมรัตน์ รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารกิจการนักเรียน พร้อมคณะ ให้การต้อนรับ นายแซม มุ่งดี ผู้อำนวยการโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ พร้อมคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ในโอกาสเดินทางมาศึกษาดูงานด้านการบริหารจัดการงานวิชาการและงานกิจการนักเรียนของโรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี เพื่อเป็นแนวทางในการดำเนินงานและพัฒนาโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ จังหวัดสุรินทร์ เมื่อวันที่ 5 กรกฎาคม พ.ศ.2567
![](https://www.tsn.ac.th/web/wp-content/uploads/2024/07/36631/448578124_887283580106226_3522320091882550780_n.jpg)