พิธีไหว้ครู ประจำปีการศึกษา 2567
เขียนเมื่อ 24 มิถุนายน 2024 11:37 น.
| หมวดหมู่ : ข่าวสาร
โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี จัดพิธีไหว้ครู ประจำปีการศึกษา 2567 เพื่อเป็นการปลูกฝังความรักและความกตัญญูของนักเรียนที่มีต่อครูผู้ประสิทธิ์ประสาทวิชาและเป็นการรักษาวัฒนธรรมอันดีงามของไทยให้คงอยู่สืบไป โดยมีว่าที่ร้อยเอกณัฐธนพงษ์ ทองพลับ ผู้อำนวยการโรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรีเป็นประธาน พร้อมฝ่ายบริหาร คณะครูและนักเรียนร่วมพิธี ณ ลานกีฬาสุขศรีการประชาร่วมใจ เมื่อวันที่ 20 มิถุนายน พ.ศ. 2567
![](https://www.tsn.ac.th/web/wp-content/uploads/2024/06/36516/449072877_879177404250177_2876065105463744232_n.jpg)