การสอบชิงทุนเต็มจำนวนโครงการนักเรียนแลกเปลี่ยน YES รุ่น 31/39 และการสอบวัดระดับภาษา TYES 2024
เขียนเมื่อ 24 มิถุนายน 2024 11:36 น.
| หมวดหมู่ : ข่าวสาร
ว่าที่ร้อยเอกณัฐธนพงษ์ ทองพลับ ผู้อำนวยการโรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี มอบหมายให้ นายธานัท เดชะศาศวัต รองผู้อํานวยการกลุ่มบริหารวิชาการ ตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจนักเรียนในการสอบชิงทุนเต็มจำนวนโครงการนักเรียนแลกเปลี่ยน YES รุ่น 31/39 และการสอบวัดระดับภาษา TYES 2024 สนามสอบYES/TYES โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี จัดโดยโครงการนักเรียนแลกเปลี่ยนภาษาและวัฒนธรรม กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ณ ห้องประชุมธงชัยเย็นประเสริฐ เมื่อวันที่ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2567
![](https://www.tsn.ac.th/web/wp-content/uploads/2024/06/36510/449078652_879178790916705_4949012625514519658_n.jpg)