พิธีประดับเข็ม “เทพศิรินทร์”
เขียนเมื่อ 17 มิถุนายน 2024 10:28 น.
| หมวดหมู่ : ข่าวสาร
โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี จัดพิธีประดับเข็ม “เทพศิรินทร์” แก่นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๗ เพื่อเสริมสร้างความรักและความภาคภูมิใจในสถาบัน โดยมี ว่าที่ร้อยเอกณัฐธนพงษ์ ทองพลับ ผู้อำนวยการโรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี เป็นประธาน พร้อมฝ่ายบริหาร คณะครูร่วมพิธี ณ หอประชุมโชติปาโล เมื่อวันที่ ๑๓ มิถุนายน พ.ศ.๒๕๖๗
![](https://www.tsn.ac.th/web/wp-content/uploads/2024/06/36469/448342767_874063961428188_2517427244509693202_n.jpg)