ขอแสดงความยินดี
เขียนเมื่อ 12 มิถุนายน 2024 9:39 น.
| หมวดหมู่ : ข่าวสาร
ว่าที่ร้อยเอกณัฐธนพงษ์ ทองพลับ ผู้อำนวยการโรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี พร้อมฝ่ายบริหาร ร่วมแสดงความยินดีแก่นักเรียนในโครงการ Zero waste School DSN กลุ่มบริหารทั่วไป ่จากการ การแข่งขัน SBU x NBU SURPRIDE COPY SHOW 2024 รอบชิงชนะเลิศ ณ ศูนย์การค้าฟิวเจอร์พาร์ครังสิต เมื่อวันที่ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2567 ผลการแข่งขัน ดังนี้
1. เด็กชายเมธี สร้อยสน นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3/7 ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับสอง และเงินรางวัลมูลค่า 1,000 บาทพร้อมทุนการศึกษาจาก SBAC 25%
2. นายพงศธร ปานดำ นักเรียนมัธยมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4/11 ได้รับรางวัล Popular โหวตพร้อมทุนการศึกษา 1,000 บาท
3. นางสาวพิมพ์ลภัส ธนานุวงศ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5/7 ได้รับรางวัล Popular โหวตและทุนการศึกษามูลค่า 1,000 บาท
ฝึกซ้อมโดย นางสาวคณินญา เหล่าหมวด, นางสาวธัญพิชา พื้นผา และนักเรียนโครงการ Zero waste School DSN
![](https://www.tsn.ac.th/web/wp-content/uploads/2024/06/36440/448158738_870221071812477_5530209434948147440_n.jpg)