ขอขอบคุณ
เขียนเมื่อ 12 มิถุนายน 2024 9:37 น.
| หมวดหมู่ : ข่าวสาร
โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี ขอขอบคุณ บริษัท สยามตาก จำกัด สำนักงานใหญ่ ที่ให้ความอนุเคราะห์รถยนต์และทีมพนักงานขนย้าย ในการเคลื่อนย้ายแผ่นปูนออกจากบริเวณโดยรอบโรงเรียน เพื่อปรับภูมิทัศน์ให้เกิดความเรียบร้อยและปลอดภัย ต่อนักเรียน ครู บุคลากรทางการศึกษา และผู้มาใช้บริการทุกท่าน เมื่อวันที่ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2567
![](https://www.tsn.ac.th/web/wp-content/uploads/2024/06/36434/448018911_870993258401925_3617138983340399182_n.jpg)