การฝึกอบรมการประกวดระเบียบแถวลูกเสือ เนตรนารี ประจำปี 2567
เขียนเมื่อ 10 มิถุนายน 2024 9:28 น.
| หมวดหมู่ : ข่าวสาร
ว่าที่ร้อยเอกณัฐธนพงษ์ ทองพลับ ผู้อำนวยการโรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี มอบหมายให้ นางสุกัญญา ด้วงแก้ว รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงบประมาณและแผน เป็นประธานในพิธีเปิดการฝึกอบรมการประกวดระเบียบแถวลูกเสือ เนตรนารี ประจำปี 2567 พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร และคณะครู โดยมีลูกเสือ และเนตรนารี เข้ารับการฝึกอบรมจำนวน 80 คน ณ ห้องประชุมธงชัย เย็นประเสริฐ โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี เมื่อวันที่ 6 มิถุนายน พ.ศ. 2567
![](https://www.tsn.ac.th/web/wp-content/uploads/2024/06/36422/448017767_868506885317229_5060482057332650509_n.jpg)