วันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดาฯ พระบรมราชินี
เขียนเมื่อ 4 มิถุนายน 2024 11:27 น.
| หมวดหมู่ : ข่าวสาร
โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี จัดพิธีวางพานพุ่มถวายราชสักการะ เพื่อแสดงความจงรักภักดีและถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี ประจำปี 2567 โดยมีว่าที่ร้อยเอกณัฐธนพงษ์ ทองพลับ ผู้อำนวยการโรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี เป็นประธานพร้อมฝ่ายบริหาร คณะครูและนักเรียนร่วมพิธี ณ ลานกีฬาสุขศรีการประชาร่วมใจ เมื่อวันที่ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2567
![](https://www.tsn.ac.th/web/wp-content/uploads/2024/06/36377/444502720_864825539018697_4504280344221791347_n.jpg)