กิจกรรมปฐมนิเทศและค่ายคุณธรรม นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ปีการศึกษา 2567
เขียนเมื่อ 31 พฤษภาคม 2024 13:31 น.
| หมวดหมู่ : ข่าวสาร
โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี จัดกิจกรรมปฐมนิเทศและค่ายคุณธรรมของนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ปีการศึกษา 2567 เพื่อเป็นการปลูกฝังความซื่อสัตย์ มีคุณธรรมจริยธรรม ค่านิยม 12 ประการ และให้นักเรียนมีพฤติกรรมที่พึงประสงค์ อันจะนำมาซึ่งการเป็นพลเมืองดีของสังคม โดยมีว่าที่ร้อยเอกณัฐธนพงษ์ ทองพลับ ผู้อำนวยการโรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี เป็นประธาน ณ หอประชุมโชติปาโล เมื่อวันที่ 17 พฤษภาคม พ.ศ.2567
![](https://www.tsn.ac.th/web/wp-content/uploads/2024/05/36353/440941076_857226086445309_4799664978532669223_n.jpg)