ขอแสดงความยินดี
เขียนเมื่อ 22 มีนาคม 2024 14:44 น.
| หมวดหมู่ : ข่าวสาร
ว่าที่ร้อยเอกณัฐธนพงษ์ ทองพลับ ผู้อำนวยการโรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี ขอแสดงความยินดีแก่ นางสาวชนิสราพร พรมโคตร ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ในโอกาสได้รับรางวัล “คุรุชนคนคุณธรรม” ประเภทครูและบุคลากรทางการศึกษา โครงการโรงเรียนคุณธรรม สพฐ. ประจำปีการศึกษา 2565 ประจำเขตตรวจราชการที่ 1
![](https://www.tsn.ac.th/web/wp-content/uploads/2024/03/36045/432758600_818814600286458_2241092887732268819_n-700x1072.jpg)