การอบรมแกนนำ TO BE NUMBER ONE จังหวัดนนทบุรี
เขียนเมื่อ 14 กุมภาพันธ์ 2024 11:43 น.
| หมวดหมู่ : ข่าวสาร
ว่าที่ร้อยเอกณัฐธนพงษ์ ทองพลับ ผู้อำนวยการโรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี มอบหมายให้นายพนธกร กันชิงแก้ว หัวหน้างาน TO BE NUMBER ONE กลุ่มบริหารกิจการนักเรียน นำนักเรียนเข้าร่วมการฝึกอบรมแกนนำ TO BE NUMBER ONE จังหวัดนนทบุรี รุ่นที่ 11 ประจำปี 2567 ณ ภูผาผึ้งรีสอร์ท อำเภอสวนผึ้ง จังหวัดราชบุรี ระหว่างวันที่ 7-9 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2567
![](https://www.tsn.ac.th/web/wp-content/uploads/2024/02/35732/426452935_794246522743266_8845252316358465611_n-700x1072.jpg)