![](https://www.tsn.ac.th/web/wp-content/uploads/2020/07/27116/เยี่ยม-รร_resize-250x400.jpg)
นายเธียรชัย แสงชาตรี ผู้อำนวยการโรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร และคณะครู ให้การต้อนรับ รศ.ดร.ประวิต เอราวรรณ์ รองเลขาธิการคณะกรรมการข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา รักษาการในตำแหน่งศึกษาธิการภาค สำนักงานศึกษาธิการภาค ๒ พร้อมคณะผู้ติดตามในการลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในวันเปิดภาคเรียน พร้อมให้กำลังใจในการจัดการเรียนการสอน เยี่ยมห้องปฏิบัติการต่างๆ รวมถึงมาตรการเฝ้าระวังการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา ๒๐๑๙ (COVID-19)เมื่อวันที่ ๑ กรกฎาคม ๒๕๖๓