![](https://www.tsn.ac.th/web/wp-content/uploads/2018/04/15788/S_7719832516900_0-250x354.jpg)
วันที 31 มีนาคม 2561 โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี ดำเนินการสอบคัดเลือกนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 ปีการศึกษา 2561 ประเภทห้องเรียนปกติ มีนักเรียนเข้าสอบ 979 คน รับนักเรียน 520 คน ดำเนินการสอบเป็นไปด้วยความเรียบร้อย โดยมี นายสมชาย ปิ่นทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี เป็นประธานกรรมการ